Taimakawa Abubuwan Shirin Ilimi Don Ingantacciyar Duniya
Malamai, ɗalibai, da iyaye sun cancanci labarun ɗan adam. Labarun don tunani, tausayawa, fahimta, da tausayi. Koyon cewa yana sakar lissafi, karatu, tausayawa, da ɗan adamtaka ɗaya. Taimakawa tsarin karatun shirin ilimi don ingantacciyar duniya.
Haɗu da rijistar canjin ku.
Starter
- Samun damar Rubuce-rubucen Labarai guda 20 da Tsare-tsaren Darasi guda 20 waɗanda suka haɗa da guda 8 na Bidiyoyinmu marasa Kalmomi na Duniya!
- Labarun alamar shafi & ƙirƙirar jerin waƙoƙinku!
Standard
- Iso ga 50 a hankali zaɓaɓɓun Labaran Rubuta da Shirye-shiryen Darasi na 50 waɗanda suke haɗuwa da yawancin bidiyon mu marassa tushe na Duniya!
- Labarun alamar shafi & ƙirƙirar jerin waƙoƙinku!
- Tallafin fifiko!
All Access
- Samun damar DUK Bidiyo 50+ marasa Kalma, Labarun Rubuce-rubuce 150+, da Tsare-tsaren Darasi 150+ daga ƙasashe 14!
- Samun damar DUK tafiye-tafiye da ilmantarwa masu zuwa da na gaba!
- Shiga cikin shirye-shiryen darasi na musamman waɗanda aka tsara don daidaitawa a cikin DUK labaranmu!
- Mafi banbanci & zurfin zurfin abun ciki!
- Mafi kyawun bincike & gogewa!
- Alamar labarun labarai & ƙirƙirar jerin waƙoƙi na al'ada!
- Babban Tallafi!
lura: Taimakawa shirin ilimi kai tsaye abun ciki,
ko kuma ƙungiyarmu ta zaɓi masu karɓa! Mu 501 (c) (3) ba riba ba ne.
Shin tambayoyi? Koma kai tsaye!
Taimako Better World Ed A Makarantu & Gidaje
Bidiyon da basu da Magana
Bidiyoyin da suka haɗa da harshe. Ƙarfafa abin mamaki fiye da kalmomi. Duniya mai daidaitawa.
Ilimin Duniya
Labarun game da ainihin mutane a duniya. Mai haɗa al'adu.
Ilimin lissafi mai ma'ana
Amsa da "Yaya wannan al'amari yake a duniya?" Malamai na kwarai.
Aiki Kan Son zuciya
Yi adawa da son zuciya da ƙalubalantar zato tare.
Hadakar SEL
Saƙa SEL, lissafi, karatu, da wayar da kan duniya tare.
Gina Kasancewa
Labarun gada rarrabuwa yayin gina tausayawa da haɗin kai.
Duniya Ta Dace
Bincika mahimman batutuwan duniya cikin ɗan adam, mai alaƙa, hanyar da ta dace.
Bidiyo masu jan hankali
Ku ɗaure masu koyo kuma kuyi tunani sosai da labaran mutane na zahiri.
Bincike-shiryarwa bidiyoyi marasa kalmomi, labarai da tsare-tsare na darasi suna kawo rayuwa ta gaske cikin koyo
Bidiyo marasa magana wadanda suke koyar da larura KAFIN HUKUNCI
Mai son sani da tausayi a hanya mai jan hankali!
Bidi’o’in mu da ba su da kalma an halicce su ne ba tare da riwaya ba saboda manyan dalilai guda biyu. Malamai za su iya amfani da su a ko'ina cikin duniya, ba tare da shingen harshe ba. Kuma bincike ya nuna cewa labarun da ba su da kalmomi suna taimaka wa masu kallo su sassauta tausayinsu, sha'awarsu, da kuma tsokoki na tausayi - tare da inganta sakamakon koyo.
Kawo rayuwa ta gaske cikin koyo ta hanyar ƙwarewa, tunani, da tattaunawa mai mahimmanci!

LABARAN DUNIYA LABARI & TAMBAYOYI
Kalubalen lissafi na rayuwa na gaskiya waɗanda ke sa koyo na duniya ya zama na halitta, mai ma'ana, da daɗi -- tare da ƙarfafa burin ilimi ta hanyar tsaka-tsakin horo!
Ana haɗe kowane bidiyo mara kalma tare da labarai 2-4 game da dangin sabon abokinmu, labarin baya, da aiki. Kowane ɗayan waɗannan labarun yana da matsalolin kalmomi da yawa waɗanda ke saƙa cikin tausayawa, lissafi, karatu, da maƙasudin sadarwa na rubutu da na magana iri-iri da kuke da su! Matsakaici masu daidaito. Aiwatar da koyo zuwa yanayin rayuwa na gaske.
DARASI MAI DUNIYA DOMIN KYAKKYAWAR DUNIYA
Hanyoyi masu ƙirƙira don kawo rayuwa ta gaske cikin koyo -- a cikin aji, makarantar gida, da ƙari!
Better World EdAn tsara shirye-shiryen darasi da gangan don haɗa ɗalibai, malamai, da iyaye. Taimakawa ɗalibai wajen yin tasiri a rayuwarsu da al'ummominsu, kuma ku cimma burin ku na ilimi ma. Kawo tattaunawa mai ma'ana a cikin kowane teburin cin abinci. Kawo rayuwa ta gaske cikin koyo.

Taimakawa tsarin karatun shirin ilimi don kawo rayuwa ta gaske cikin koyo

Taimakawa albarkatun shirin ilimi waɗanda suke duniya ta kowace hanya. Taimakawa abubuwan shirin ilimi wanda ke taimakawa malamai, iyaye, da ɗalibai buɗe zukata da tunani a yau!