Malami Ci Gaban Masana don Ilimin Motsa Jiki na Duniya (SEL)

Kuna son samun malamai masu ban mamaki da masu bayar da labarai suna ba da lokaci tare da malamanku don damar koyo na kan layi da nesa? Kuna son bincika ginin duniya mafi aminci, adalci, da daidaito? Bukatar a tunatar da cewa malamai masu ban mamaki ne? Neman sababbin hanyoyi don kawo bambancin, daidaito, hadawa, da adalci cikin rayuwar yau da kullun da tattaunawar aji? SEL ba za a iya zama kawai sa'a ɗaya ga ɗalibai ko malamai sau ɗaya a mako ba. Dole ne a haɗa shi cikin kowane bangare na ilmantarwa da makaranta. Hadakar SEL ba manufa ce kawai ba - ya zama dole. Ci gaban Masana Kan Layi (PD) don Ilimin Motsa Jiki na Duniya (SEL) wannan abin takaici ne kuma duniyar gaske.

 

Bari mu sa sihiri ya faru tare. Da fatan za a raba ƙarin ta hanyar saurin kai waƙoƙi da ke ƙasa, kuma za mu iya tuntuɓar nan da nan!

 

Duba wannan blog post da kuma ƙari game da tsarin karatunmu don ƙarin koyo.

 

 

Shiga Cigaban Kwararrun Malama Ga Masu Koyon Rayuwa

malamin makarantar ci gaba na ƙwararrun malami wanda ke shiga ɗalibin ɗaliban ɗalibai

Abubuwan ilmantarwa na rayuwa har abada ga ɗalibai ne, da kuma masu ilmantarwa.

 

Mun san wannan har zuwa zuciyarmu. Kodayake tare da duk abin da ke gudana, wani lokacin ba mu da ƙarfin zuba jari sosai a cikin irin wannan ilimin. Aƙalla ba tare da zurfin da niyya muke son a matsayin masu ilimi ba.

 

Shin wannan ya yi tasiri? Ci gaba da karatu!

 

Dukanmu muna da damar koyo, girma, da zama mutane na gari ga namuselves, juna, da duniyarmu. Kowace rana.

 

Me zai faru idan Ilimin Kwarewa da Ci gaban Kwarewa ya zama abin farin ciki, mai ban mamaki, mai ban sha'awa?

 

Yaya Malami PD zai kasance game da tafiya tafiya tare tare da sake yin tunanin menene ci gaban ƙwararru?

 

Bari muyi PD mai ma'amala, mai raha, mai jan hankali, kuma mai kuzari. Hirar hanya biyu. Haɗuwa don bincika yadda zamu zama ƙwararrun malamai, kuma mutane nagari, a cikin karatun mu na yau da kullun da rayuwar mu ta yau. 

 

 

yaya? Tare da bidiyo mara kalmomi da kyawawan labarai don shiryar damu.

 

Muna zaune cikin labarai. Muna koyo ta hanyar labarai. Muna mamaki ta hanyar labarai. Faɗa mana yadda za mu yi tunani ko abin da za mu yi tunani ko me ya sa kawai ba shi da daɗi. Jin tausayi ba ya tsayawa idan ka gaya wa wani ya zama mai tausayi. Ba shi da wani tasiri a ce “ku tausasa wa wasu” ko kuma “yi mamaki game da waɗansu !!!” kamar umarni. Showing mabudin ne

 

Labarun suna motsa mutane zuwa aiki, Da kuma nishadantarwa yana da mahimmanci ga yara a yau. Ari da, a cikin duniyar talla da saƙonnin da suke yi mana ihu, ɗaukar kalmomin yana da daɗin daɗaɗawa. Duba labari zuwa gani donself!

 

Kara karantawa game da Dalilin da yasa Bidiyo marasa Magana a ciki wannan labarin tare da GivingCompass or wannan yanki a Channel na Koyarwa!

Pin Yana kan Pinterest

Wannan raba