Karatun Kan Layi Akan Kowane Malami da Dalibi

Ilimin Motsa Jiki na Jama'a da ke Aiki Duk inda matasa ke Koyo

Better World Ed Ana sanar da shi ta Ilimin Zamani da Ilimin Motsa Jiki (SEL) bayanai, binciken ƙwarewar duniya, da binciken ilimin halayyar mutum / halayya. Mafi mahimmanci, ana sanar dashi ta hanyar daidaitattun abubuwan koya daga malamai da ɗalibai. Wannan yana jagorantar ci gaban Balaguron Ilmantarwa: bidiyo, labarai, da tsare-tsaren darasi waɗanda ke ƙarfafa al'adar tausayawa, fahimta, da kuma ilimantarwa mai ma'ana game da sababbin al'adu da ra'ayoyin ilimi. Makasudin: taimaka wa matasa son koyo game da self, wasu, da duniyarmu.

 

Malaman makaranta da ɗalibai suna jin Jirgin Ruwa na musamman ne saboda amfani da ingantaccen, ingantacce, kuma mai jan hankali labarin labarin kamar ƙugiya da tushen koyo. Kyakkyawan labari na iya motsa sha'awar mu duka, ba tare da la'akari da shekaru ba. A cikin aji, samar da labarai na gaske daga hangen nesa na ɗan adam yana taimaka wa ɗalibai yin zurfin haɗi da abin da suke koya.

 

Ta hanyar bidiyo mara kalmomi waɗanda ke ba da hangen nesa na duniyar wani, ɗalibai suna shiga cikin kuma ƙara haɓaka sha'awar su - ƙwarewar da aka tabbatar da haifar da ma'anar koyawar rayuwa da haɓaka ƙimar ilimi.Cire mahallin da bayanin da aka tsara daga bidiyo yana bawa ɗalibai damar yin amfani da tunaninsu, wani mahimmin ƙwarewar rayuwa, don fahimtar labarin bisa ga abin da suka gani. Haɗa bidiyo mara kalmomi tare da tsare-tsaren darasi masu daidaituwa, ɗalibai da malamai suna nitso cikin aikace-aikacen duniyar gaske na warware matsala da tunani mai mahimmanci. Alibai suna da damar da za su bincika sabbin yankuna na duniyar mu sosai, kuma su shiga cikin ƙwarewar ilmantarwa waɗanda ke ƙara haɓaka, son sani, da warware matsalar.

 

Better World Ed za a iya amfani da abun ciki don koyar da batutuwa daban-daban kamar lissafi, kimiyya, ilimin zaman jama'a, da kuma karance-karance duk yayin gina ƙwarewar zamantakewar-don taimakawa ɗalibai su koyi kauna self, wasu, da duniyarmu.

 

Better World Ed an tsara tsarin karatu don daidaitawa a duk faɗin muhallin koyo. Ana iya amfani da tafiyarmu ta Ilmantarwa a cikin makaranta, a cikin mahalli ilmantarwa na kama-da-wane, don karatun gida, a gida tare da dangi, kuma azaman ci gaban ƙwararru ga masu ilimi. Wannan ga duk mai sha'awar koyo ne self, wasu, da duniyarmu ta hanya mai zurfi.

 

Mun kasance a nan don tallafawa masu ilimi, iyaye, da makarantu tare da tsare-tsaren darasi, albarkatu, nasihu, jagorori, da ƙari don tallafawa bidiyon mu na duniya da rubuce rubuce. Lokaci ne mai matukar wahala a cikin duniyarmu, kuma muna son taimakawa kamar yadda zai yiwu a cikin yin Global SEL mai yiwuwa a farkon rayuwa, kowace rana, da ko'ina.

ilimin motsa jiki na koyon kan layi don malamai da ɗalibai

Pin Yana kan Pinterest

Wannan raba