Kyautar Ilimin Zamani na Duniya (SEL) Zuwa Ga Wani Malami, Ko Iyaye, Ko Dalibi A Yau
Malamai, ɗalibai, da iyaye sun cancanci Ilimin Socialabi'ar Motsa Haɗin Duniya (SEL). SEL don tunani, jin kai, fahimta, da tausayi. SEL wanda ke sakar lissafi, karatu da rubutu, tausayawa, da kuma zamantakewarmu. Tallafawa makaranta, malami, mahaifa, ko ɗalibi a yau.
description
ƙarin bayani
Adadin | 25, 50, 75, 100, 200, 500, 1000, 2000, 3000, 5000 |
---|
Kawai shiga cikin abokan ciniki waɗanda suka sayi wannan samfurin zai iya barin bita.
Shin tambayoyi? Koma kai tsaye!
Taimako Tallafawa SEL A Makarantu & Gidaje
Bidiyo masu ban mamaki
Aliban ƙugiya a farkon kowane aji da bidiyo mai jan hankali daga ko'ina cikin Duniya.
Sahihi
Amsa "ta yaya wannan har ma da mahimmanci a duniya?" tare da ingantattun labaran duniya.
Koyon Tunani
Yi adawa da son zuciya tare da ɗalibai. Labarun mu suna yin manyan tambayoyi. Gina aminci. Koyi tare.
Labarai daban-daban
Labarai game da ainihin mutanen duniya. Kowa na kowa. Kowa yaji an hada dashi.
Haɗe-haɗe SEL
Saƙa SEL, lissafi, da kuma karatu tare. Yi SEL mai yiwuwa a kowace rana.
Tafi Bayan Kalmomi
Babu ruwaya, babu subtitles. Bidiyo ba tare da shingen yare ba. Yi wahayi zuwa ga tsoro!
Karatun Baƙi
Shirye-shiryen karatun mu shafi 1 ne. Gajere kuma mai dadi. Shirya aji yayin shayi na safe.
SEL Tare da Zurfi
Mai al'adu. Tausayi da daidaito sun mai da hankali. Sanya naka SEL shirin kyau.
Bincike-shiryarwa bidiyoyi marasa kalmomi, labarai da tsare-tsare na darasi suna kawo rayuwa ta gaske cikin koyo
Bidiyo marasa magana wadanda suke koyar da larura KAFIN HUKUNCI
Mai son sani da tausayi a hanya mai jan hankali!
Bidi’o’in mu da ba su da kalma an halicce su ne ba tare da riwaya ba saboda manyan dalilai guda biyu. Malamai za su iya amfani da su a ko'ina cikin duniya, ba tare da shingen harshe ba. Kuma bincike ya nuna cewa labarun da ba su da kalmomi suna taimaka wa masu kallo su sassauta tausayinsu, sha'awarsu, da kuma tsokoki na tausayi - tare da inganta sakamakon koyo.
Kawo rayuwa ta gaske cikin koyo ta hanyar ƙwarewa, tunani, da tattaunawa mai mahimmanci!

LABARAN DUNIYA LABARI & TAMBAYOYI
Kalubalen lissafi na rayuwa na gaskiya waɗanda ke sa koyo na duniya ya zama na halitta, mai ma'ana, da daɗi -- tare da ƙarfafa burin ilimi ta hanyar tsaka-tsakin horo!
Ana haɗe kowane bidiyo mara kalma tare da labarai 2-4 game da dangin sabon abokinmu, labarin baya, da aiki. Kowane ɗayan waɗannan labarun yana da matsalolin kalmomi da yawa waɗanda ke saƙa cikin tausayawa, lissafi, karatu, da maƙasudin sadarwa na rubutu da na magana iri-iri da kuke da su! Matsakaici masu daidaito. Aiwatar da koyo zuwa yanayin rayuwa na gaske.
DARASI MAI DUNIYA DOMIN KYAKKYAWAR DUNIYA
Hanyoyi masu ƙirƙira don kawo rayuwa ta gaske cikin koyo -- a cikin aji, makarantar gida, da ƙari!
Better World EdAn tsara shirye-shiryen darasi da gangan don haɗa ɗalibai, malamai, da iyaye. Taimakawa ɗalibai wajen yin tasiri a rayuwarsu da al'ummominsu, kuma ku cimma burin ku na ilimi ma. Kawo tattaunawa mai ma'ana a cikin kowane teburin cin abinci. Kawo rayuwa ta gaske cikin koyo.

Makarantu masu kyauta & gidaje sihiri na Ilimin Zamanin Duniya na Duniya

Ilimin baiwar da ke duniya ta kowace hanya. Bada makaranta, malami malami, dalibi, ko duk wanda kake kulawa da kyautar Karatun Ilimin Zamani na Duniya (SEL)!
Sharhi
Babu reviews yet.